แมทช์

08/05 01/05 02/05 03/05 04/05 05/05 06/05 07/05 วันนี้ 09/05 10/05 11/05 12/05 13/05 14/05 15/05

FYR มาซิโดเนีย - Prva ŽFL

More…
 
Borec 16 : 30 Ljuboten

คาซัคสถาน - Women's Football Championship

More…
 
SDYuSShOR 8 - BIIK Kazygurt
 
Kyzyl-Orda - Tomiris-Turan
 
Okzhetpes 08 : 00 Kyzyl-Zhar

ญี่ปุ่น - Nadeshiko League 1

More…
 
Kamogawa 06 : 00 Yokohama
 
Nittaidai 06 : 00 Yamato Sylphid
 
Speranza PSTP Harima

บัลแกเรีย - Women's League

More…
FT
Barocco 1 - 1 Lokomotiv Plovdiv
FT
Pirin Ladies 0 - 3 NSA Sofia
FT
Enko Plovdiv 0 - 1 Rial Kovachevtsi
FT
Yantra 2013 Gabrovo 5 - 0 Levski Chepintsi

ฝรั่งเศส - Feminine Division 1

More…
FT
Montpellier 0 - 1 Bordeaux View events
FT
Soyaux 1 - 0 Fleury 91 View events
FT
Guingamp 0 - 0 Stade de Reims

ฟินแลนด์ - Kansallinen Liiga

More…
FT
TiPS 2 - 1 Åland United View events
FT
PK-35 Helsinki 2 - 1 Ilves View events
FT
JyPK 0 - 2 KuPS View events

ฟินแลนด์ - Ykkönen Women

More…
 
TuWe 12 : 00 HauPa
 
RoPS 12 : 00 TPS
 
PKKU 13 : 00 ONS
 
VIFK 15 : 00 EBK
 
NJS 15 : 00 VJS

มอนเตเนโกร - 1. ŽFL

More…
FT
Ekonomist 4 - 0 Mladost 2015

มอลโดวา - Campionatul Moldovei

More…
FT
Maksimum 2 - 0 ȘS-4-PGU-Legia
FT
Nistru 1 - 1 Noroc
FT
Anenii Noi 12 - 0 ŞS11 / Real Succes
FT
Narta / Drăsliceni 0 - 2 Belceanca

ยูเครน - Premier League Women

More…
FT
Voshod 1 - 0 Karpaty
FT
Mariupolchanka 2 - 5 Ladomir

รัสเซีย - Supreme Division Women

More…
FT
Zvezda Perm 2 - 1 Krasnodar
FT
Yenisey 4 - 0 Rubin Kazan
FT
Zenit 1 - 1 CSKA Moskva

ลักเซมเบิร์ก - Ligue 1 Women

More…
 
Swift Hesperingen CANC Progrès Niederkorn
 
Wincrange 18 : 00 Rosport-Berd-Christnach
 
Fola Esch 19 : 00 Ell
 
Mamer 19 : 00 Wormeldange-Munsbach-CSG
 
Young Boys 19 : 00 Sporting Bertrange
 
Bettembourg 19 : 00 Racing
 
Jeunesse Junglinster 19 : 30 Entente Itzig-Canach

สวิตเซอร์แลนด์ - Nationalliga A Women

More…
FT
Zürich 2 - 1 Lugano
FT
Young Boys 1 - 2 Grasshopper
FT
Luzern 1 - 3 Servette Chênois
FT
St. Gallen 2 - 2 Basel

สวิตเซอร์แลนด์ - Nationalliga B Women

More…
 
Walperswil PSTP Schlieren
 
Femina Kickers Worb PSTP Luzern II
 
Thun PSTP Derendingen
 
Aarau PSTP Rapperswil Jona
 
Zürich II PSTP Yverdon
 
Thun 17 : 00 Rapperswil Jona
 
Schlieren 18 : 00 Luzern II
 
Aarau 18 : 15 Yverdon
 
Walperswil 19 : 30 Zürich II
 
Femina Kickers Worb 20 : 00 Derendingen

สวีเดน - Damallsvenskan

More…
FT
AIK 2 - 2 Hammarby View events
FT
Häcken 0 - 1 Linköping View events

สวีเดน - Elitettan

More…
 
Borgeby PSTP Umeå
FT
Brommapojkarna 5 - 1 Bollstanäs
FT
Sundsvall 0 - 5 Mallbacken
FT
Alingsås 1 - 0 Kalmar

สหรัฐอเมริกา - NWSL Challenge Cup

More…
FT
Portland Thorns P 1 - 1 P Gotham FC View events

สาธารณรัฐเช็ก - 1. Liga Women - รอบชิงชนะเลิศ

More…
FT
Sparta Praha 5 - 0 Viktoria Plzeň
FT
Slavia Praha 2 - 0 Slovácko

สาธารณรัฐเช็ก - 1. Liga Women - Relegation Round

More…
FT
Horní Heršpice 0 - 2 Slovan Liberec

สาธารณรัฐเช็ก - 2. Liga Women

More…
 
Líšeň PSTP ABC Bránik
 
Teplice PSTP Sparta Praha II
 
FC Praha PSTP Sigma Olomouc
 
Hradec Králové PSTP Baník Ostrava

สาธารณรัฐไอร์แลนด์ - Women's National League

More…
FT
Cork City 1 - 3 Wexford Youths
FT
DLR Waves 1 - 0 Bohemians WFC
FT
Peamount United 6 - 0 Athlone Town WFC

สเปน - Primera División Femenina

More…
FT
Real Betis 0 - 0 Eibar
FT
Rayo Vallecano 0 - 3 Real Madrid View events

สเปน - Segunda División Femenina - Promotion Round - South

More…
FT
UDG Tenerife Sur II 0 - 3 Villarreal
FT
Pozoalbense 0 - 3 Albacete

สเปน - Segunda División Femenina - Relegation Round - North

More…
FT
Seagull 5 - 0 Friol

สเปน - Segunda División Femenina - Relegation Round - South

More…
FT
Levante II 0 - 2 Juan Grande
 
Femarguín 20 : 00 La Solana

สเปน - Primera Nacional Femenina - Group 1 - 2nd Phase

More…
FT
Racing Santander II 1 - 2 Viajes Interrías
FT
Real Oviedo II 3 - 0 Deportivo La Coruña II
FT
Llanera 0 - 1 Atlético Arousana

สเปน - Primera Nacional Femenina - Group 2 - 2nd Phase

More…
FT
Añorga 1 - 1 Osasuna II
FT
Aurrerá Vitoria 1 - 1 Mulier
FT
Bizkerre 0 - 2 Pradejón
FT
Real Sociedad II 3 - 0 Logroño II

สเปน - Primera Nacional Femenina - Group 3

More…
FT
Riudoms 6 - 2 Terrassa
FT
Huesca 2 - 1 Balears
 
Collerense II 19 : 00 Son Sardina

สเปน - Primera Nacional Femenina - Group 4

More…
FT
Sevilla II 2 - 1 Almería
FT
Sporting de Huelva II 0 - 2 Cáceres II
FT
San Miguel 2 - 1 Málaga II

สเปน - Primera Nacional Femenina - Group 5

More…
FT
Rayo Vallecano II 4 - 0 Olímpico de León
FT
Torrelodones 2 - 4 Olímpico Madrid

สเปน - Primera Nacional Femenina - Group 6 - 2nd Phase

More…
FT
Geneto del Teide 0 - 0 Puerto del Carmen
FT
Real Unión Tenerife II 0 - 0 La Garita

สเปน - Primera Nacional Femenina - Group 7

More…
FT
SMX Athletic Murcia 2 - 3 Valencia III
FT
Murcia Féminas 1 - 1 Atlético de Aspe
FT
Discóbolo La Torre 0 - 2 Levante III

สโลวะเกีย - I Liga Women

More…
 
Trenčín PSTP Petržalka
 
Partizán Bardejov PSTP Žilina
 
Poprad PSTP Spartak Trnava

ออสเตรีย - Frauenliga

More…
FT
St. Pölten 4 - 0 Südburgenland
FT
Wacker Innsbruck 3 - 3 Bergheim
FT
Altenmarkt 1 - 4 Neulengbach
FT
Horn 0 - 3 Austria Wien / Landhaus

ออสเตรีย - 2. Frauenliga

More…
FT
Union Kleinmünchen 1 - 2 First Vienna
FT
Wiener SC 1 - 2 Neusiedl am See
FT
Altera Porta 0 - 2 LUV Graz
FT
Wildcats Krottendorf 1 - 2 Carinthians

ออสเตรเลีย - Queensland NPL Women

More…
FT
SWQ Thunder 0 - 3 Sunshine Coast Wanderers
FT
Virginia United 3 - 0 Brisbane City
FT
FQ QAS 1 - 1 Mitchelton
FT
Logan Lightning 2 - 4 Brisbane Olympic

ออสเตรเลีย - Victoria NPL Women

More…
FT
Heidelberg United 5 - 1 Bayside United
FT
South Melbourne 3 - 1 Box Hill United

ออสเตรเลีย - Capital Territory NPL Women

More…
FT
Belconnen United 1 - 3 Canberra Croatia

ออสเตรเลีย - Northern NSW Women's Premier League

More…
 
Newcastle Olympic 07 : 40 Charlestown Azzurri

ออสเตรเลีย - South Australia NPL Women

More…
 
Metro United 07 : 30 West Adelaide
 
Adelaide Comets 10 : 00 Adelaide University

ออสเตรเลีย - Northern Territory Women's Premier League

More…
 
Casuarina 10 : 30 Litchfield

อาร์เจนตินา - Primera A

More…
 
Boca Juniors 15 : 15 El Porvenir
 
SAT 16 : 00 Gimnasia La Plata
 
Villa San Carlos 20 : 00 Independiente
 
Defensores de Belgrano 20 : 30 Deportivo Español
 
Comunicaciones 20 : 30 Rosario Central

อิตาลี - Serie A Women

More…
FT
Juventus 2 - 0 Napoli View events
FT
Empoli 2 - 1 Hellas Verona View events
FT
Sassuolo 1 - 0 Pink Sport Bari View events

ฮังการี - Nöi NB I

More…
FT
Győri ETO 1 - 1 Szent Mihály
FT
Viktória Szombathely 0 - 2 Diósgyőri VTK

ฮังการี - Nöi NB II - Keleti

More…
FT
Soroksár 11 - 0 Nyiregyháza Spartacus
FT
Kazincbarcika 6 - 1 BVSC
FT
Monori 3 - 0 Hatvan
 
Gyulai Amazonok CANC Nagymágocs

ฮังการี - Nöi NB II - Nyugati

More…
FT
Levegő-Energia 0 - 5 Fehérvár
 
PELC-Nyárád 13 : 30 Champion
FT
MLE 14 - 0 Ajka
 
Puskás 16 : 00 Nimród SE

เซอร์เบีย - Super Liga Žene

More…
FT
LASK Crvena Zvezda 1 - 1 Mašinac Niš

เดนมาร์ก - Elitedivisionen

More…
FT
KoldingQ 4 - 1 Thy ThistedQ View events
FT
Brøndby 1 - 2 Køge View events
FT
Nordsjælland 1 - 3 Fortuna Hjørring

เดนมาร์ก - 1st Division Women

More…
FT
BSF 1 - 3 Østerbro
FT
Varde 1 - 0 Vildbjerg
FT
Næsby 0 - 0 Herlufsholm
FT
Damsø 0 - 4 Solrød
FT
JAI 4 - 1 Fortuna Hjørring II

เดนมาร์ก - Women's Play-offs 1/2

More…
FT
Sundby 1 - 5 B 93
FT
AGF 4 - 1 Odense Q View events
FT
AaB 2 - 1 ASA View events

เนเธอร์แลนด์ - Topklasse Women

More…
 
DSS CANC Eldenia
 
Rijnvogels CANC Eindhoven
 
DTS Ede CANC RVVH
 
SSS CANC Be Quick '28
 
Woezik CANC Saestum
 
Wartburgia CANC Ter Leede

เนเธอร์แลนด์ - Hoofdklasse Women

More…
 
ACV CANC Reiger Boys
 
Knickerbockers CANC Saestum II
 
Stiens CANC Oranje Nassau
 
RCL CANC Sparta / JVOZ
 
Barendrecht CANC Berkum
 
Wartburgia II CANC Heerenveense Boys

เนเธอร์แลนด์ - Eerste Klasse Women - Group A

More…
 
Berkel CANC RVVH II
 
IJzendijke CANC Ter Leede II
 
SSS II CANC IJFC
 
Hercules CANC Blauw Geel '55
 
't Gooi CANC CSW
 
DZC '68 CANC Sporting '70

เนเธอร์แลนด์ - Eerste Klasse Women - Group B

More…
 
Vitesse '63 CANC Oranje Nassau II
 
Sint Annaparochie CANC Be Quick '28 II
 
Winsum CANC Helpman
 
De Weide CANC Epe
 
AZSV CANC ASC '62
 
Klarenbeek CANC HZVV

เบลารุส - Premier League Women

More…
FT
Neman 2 - 1 Bobruichanka
FT
Gomel 1 - 0 Dinamo Brest
FT
Zorka-BDU 2 - 3 Dnepr Mogilev

เบลเยียม - Super League - รอบชิงชนะเลิศ

More…
FT
Anderlecht 2 - 0 Gent
FT
OH Leuven 2 - 1 Standard Liège

เบลเยียม - Super League - Relegation Round

More…
FT
White Star Woluwe 2 - 0 Zulte-Waregem

เบลเยียม - 1e Nationale Women

More…
 
OH Leuven II CANC Kontich
 
SG-Tertre-Hautrage CANC Eva's Tienen
 
RFC de Liege CANC Wuustwezel
 
Famkes Merkem CANC Gent II
 
Voorwaarts Zwevezele CANC Mechelen
 
Ladies Genk II CANC Massenhoven
 
Moldavo CANC Chastre
 
Standard Liège II CANC Anderlecht II

เบลเยียม - 2e Klasse Women - Group A

More…
 
Wolvertem Merchtem CANC Svelta Melsele
 
Bredene CANC Egem Pittem
 
Zulte-Waregem II CANC Gent III
 
Olsa Brakel CANC Havinnes
 
SG-Tertre-Hautrage II CANC Club Brugge II
 
Sottegem CANC Eendracht Mazenzele
 
Bosdam Beveren CANC Eendracht Aalst II

เบลเยียม - 2e Klasse Women - Group B

More…
 
Loyers CANC Standard Liège III
 
Irlande-Auderghem CANC White Star Woluwe II
 
Alken CANC Chastre II
 
Sibret CANC Olympic Charleroi
 
Mechelen II CANC VVC Brasschaat
 
Vosselaar CANC Aywaille
 
Heist CANC Westerlo

เม็กซิโก - Liga MX Femenil

More…
FT
Pachuca 0 - 2 Atlas

เวียดนาม - Women's National Cup

More…
 
Hà Nội PSTP Hồ Chí Minh City

เอสโตเนีย - Meistriliiga Women

More…
FT
Ajax Tallinna 1 - 2 Tulevik ja Suure-Jaani
FT
Tammeka 1 - 3 Lootos
FT
Flora 4 - 1 Vaprus

แอลเบเนีย - Kampionati i Femrave

More…
FT
AAS 0 - 9 Vllaznia
FT
Partizani Tirana 6 - 0 Teuta
FT
Tirana AS 4 - 2 Kinostudio
FT
Bilisht Sporti 0 - 8 KF Tirana

โปรตุเกส - 1a Divisão Women

More…
FT
Marítimo 2 - 0 Clube Condeixa

โปแลนด์ - Ekstraliga Women

More…
FT
Bydgoszcz 0 - 3 Górnik Łęczna
FT
Śląsk Wrocław 3 - 0 Rolnik Biedrzychowice
FT
ROW Rybnik 0 - 4 Medyk Konin
FT
Katowice 3 - 2 Olimpia Szczecin

โปแลนด์ - I Liga Women

More…
 
Praga Warszawa 12 : 00 Pogoń Tczew
 
Wodzisław Śląski 13 : 00 Stomil Olsztyn
 
Tarnovia Tarnów 15 : 00 Rekord Bielsko-Biała

โมร็อกโก - Division 1 Féminin

More…
 
Assa-Zag 18 : 00 Al Nassim Sidi Moumen
 
Ain Atiq Temara 18 : 00 Chabab Atlas Khénifra
 
Difaâ El Jadidi 18 : 00 Olympique Khouribga
 
Amjad Taroudant 18 : 00 Chabab Tarrast

โลก - Club Friendlies Women

More…
 
Omiya Ardija Ventus 07 : 00 Sanfrecce Hiroshima
 
Lyn 13 : 00 Kolbotn
 
Avaldsnes 14 : 00 Klepp
 
Vålerenga 15 : 00 Lillestrøm
 
Sandviken 15 : 00 Arna-Bjørnar

ไอซ์แลนด์ - U19 League Women - Group A

More…
 
Fylkir U19 13 : 45 Breiðablik / Augn U19
 
Haukar U19 16 : 00 Stjarnan / Alftanes U19

ไอซ์แลนด์ - U19 League Women - Group B

More…
 
Fjölnir U19 16 : 30 ÍBV U19
 
HK U19 17 : 00 Thor / KA /Hamrarnir U19

เลือกวันที่

18+ GambleAware